A ranar 26 ga watan Afrilu, kwamintin jam’iyyar kwaminisancin ma’aikatar kula da harkokin ilmin Sin ya sanar da cewa, Jia Wenjian ya zama sabon shugaban BFSU kuma mataimakin sakataren kwamintin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar.Prof. Jia Wenjian da aka haife shi a shekarar watan Yuni na shekarar 1967, ya taɓa zama mataimakin shugaban BFSU
A ranar 29 ga watan Afrilu, ministan kula da ilmi, da wasanni, da matasa, da nazari, da ƙirƙiro da sabbin tunani na Malta Clifton Grima ya ziyarci BFSU, inda ya gana da shugaban BFSU kuma mataimakin sakataren kwamintin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar da mataimakinsa Zhao Gang.Grima ya gabatar da jawabi mai taken “Horar da ƙwararru daga dukkan fannoni”, inda ya amsa tambayoyin da aka yi...
Daga ranar 8 zuwa ranar 17 ga watan Afrilu, sakataren kwamitin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar BFSU Wang Dinghua ya shugabanci tawaga don ziyartar ƙasashen Nepal, da Vietnam, da Indonesiya, inda suka ziyarci jami’o’in Tribhuvan, da Kathmandu, da Nepal Sanskrit dake birnin Kathmandu na ƙasar Nepal, da jami’ar Hanoi dake nazarin doka, jami’ar nazarin cinikayyar ƙasashen waje, da jami...
A ranar 30 ga watan Maris, mambar da ke kula da harkokin ƙirƙire-ƙirƙire da nazari da al’adu da ilmi da matasan kwamitin EU da take halartar tsarin mu’amalar al’adu da jama’a karo na 6 tsakanin ƙasar Sin da ƙasashen Turai Iliana Ivanova ta ziyarci BFSU. Mamban kwamitin jam’iyyar kwaminisancin ma’aikatar kula da ilmin Sin Chen Jie da direktan kula da haɗin gwiwa da mu’amala da ƙ...
A ranar 21 ga watan Maris, shugaban jami’ar BSU ta ƙasar Belarus Andrei Korol ya shugabanci tawaga don ziyartar BFSU. Mataimakin sakataren kwamitin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar kuma mataimakin shugaban jami’ar BFSU Jia Wenjian ya gana da tawagar.Ɓangarorin biyu sun yi shawarwari game da mu’amala a fannin nazari, da horar da malamai, da gudanar da aikin koyarwa a Intanet a tsakaninsu...
A ranar 15 ga watan Maris, mataimakin shugaban jami’ar Stony Brook ta Amurka Carl W. Lejuez ya ziyarci BFSU, inda sakataren kwamitin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar BFSU Wang Dinghua da mataimakinsa kuma mataimakin shugaban BFSU Jia Wenjian sun gana da shi.Bangarorin biyu sun yi shawarwari game da zurfafa haɗin gwiwa a fannonin raya jami’o’i, da horar da ɗalibai, da musayar malamai da ...
A ranar 12 ga watan Maris, shugaban kwalejin nazarin Asiya da Afirka na jami’ar London Adam Habib ya ziyarci BFSU. Babban sakataren kwamintin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar BFSU Wang Dinghua da mataimakinsa kuma mataimakin shugaban BFSU Jia Wenjian ya gana da shi.Wang ya bayyana halin da BFSU take biki wajen raya fannonin karatu da ƙarfafa haɗin gwiwar ƙasashen duniya, yana fata jami’...
A ranar 28 ga watan Febrairun shekarar 2024, BFSU ta fara share fagen ayyukan da za a gudanar da su a sabon zangon karatu.Babban sakataren kwamintin jam’iyyar kwaminisancin jami’ar BFSU Wang Dinghua ya fara jibge ayyuka a hukunce. Na farko, za a zage damtse don tantance karatun digiri na farko. Na biyu kuma, za a fara hangen nesa game da haɓaka fannonin karatu. Na uku kuma, za a inganta in...
A ranar 6 ga watan Janairu, an ƙaddamar da taron tattaunawar diflomasiytar jama’a ta sabuwar shekarar 2024 da BFSU ta shirya.Wakilan ma’aikatar harkokin wajen Sin, da ma’aikatar kula da kasuwanci, da sashen kula da tuntuɓawar ƙasashen waje, da kwamintin sada zumunci, da cibiyar nazarin da samun bunƙasuwar majalisar gudanarwar Sin, da kwamitin nazarin Turai na Sin, da tawagar ƙungiyar ...